Lãnh đạo thành viên

Chính sách liên minh được phát triển và được thông qua bởi các nhà lãnh đạo thành viên được bầu trên khắp Oregon.

Cơ quan quản lý cao nhất của SEIU Local 503 là Hội đồng chung của chúng tôi. Bất kỳ thành viên nào cũng có thể tranh cử để trở thành một trong những đại biểu của 380-cộng với hội nghị này, được tổ chức hai năm một lần trong những năm chẵn. Tại công ước này, chúng tôi áp dụng ngân sách của chúng tôi và thảo luận và áp dụng các chính sách và mục tiêu có ảnh hưởng đến công đoàn của chúng tôi. Ban Giám đốc của chúng tôi điều chỉnh liên minh giữa các Hội đồng chung để theo dõi và thực hiện các chính sách đã được thiết lập. Hội Đồng Quản Trị họp mỗi tháng, và bao gồm các Giám Đốc Học Khu được bầu và năm Sĩ Quan Toàn Tiểu Bang; Chủ tịch, Phó Chủ tịch, Thư ký-Thủ quỹ, Chủ tịch quá khứ và Giám đốc điều hành.

Một Ủy Ban Điều Hành, gồm các Viên Chức Toàn Tiểu Bang và ba thành viên Hội Đồng Quản Trị được Hội Đồng bầu ra để phục vụ trong ủy ban này, gặp trong những tháng mà Hội Đồng Quản Trị không có.

Cán bộ toàn tiểu bang

Tổng thống

Mike Powers

powersm@seiu503.org
Sở Nông nghiệp

Phó chủ tịch - Tất cả các ngành khác

Rebecca Sandoval

sandovalr@seiu503.org
Homecare Worker

Phó chủ tịch - Khu vực công

Andrea Kennedy-Smith

kennedysmitha@seiu503.org
Dịch vụ phúc lợi trẻ em của DHS

Thủ quỹ

Mary Stewart

pitartm@seiu503.org
Sở Thuế Vụ Oregon

Tổng thống trước đây trên toàn tiểu bang

Steve Demarest

demarests@seiu503.org
Sở Việc làm Oregon

Giám đốc ngành & Asst. Đạo diễn

Ngành 1

Ed cao hơn: Giám đốc

Stephanie Prentiss

prentisss@seiu503.org
Đại học Oregon
Ngành 1

Ed cao hơn: Trợ lý Giám đốc

Colleen Martin-Thấp

martinlowc@seiu503.org
Đại học Southern Oregon
Ngành 2

Dịch vụ Nhân sinh: Giám đốc

Anastasia Godsey

godseya@seiu503.org
Bộ dịch vụ con người
Ngành 2

Dịch vụ Nhân sinh: Trợ lý Giám đốc

Ehren Vaughn

vaughne@seiu503.org
Phòng Tuyển dụng
Ngành 3

ODOT: Giám đốc

Mike Scott

scottm@seiu503.org
Sở Giao thông vận tải Oregon
Ngành 3

ODOT: Trợ lý Giám đốc

Malcolm Scott

scottmalcolm@seiu503.org
Bộ giao thông vận tải Oregon
Ngành 4

Đặc biệt: Giám đốc

Alisha Goodwin

goodwina@seiu503.org
Sở Tư pháp
Ngành 4

Chuyên viên: Trợ lý Giám đốc

Susan Kay Mundell

mundells@seiu503.org
PERS
Ngành 5

Tổ chức: Giám đốc

Shawn Holliday

hollidays@seiu503.org
Bệnh viện tiểu bang Oregon
Ngành 5

Tổ chức: Trợ lý Giám đốc

Angie Ceja Ochoa

cejaochoaa@seiu503.org
Bệnh viện tiểu bang Oregon
Ngành 6

Chính quyền địa phương: Giám đốc

Adam Korst

korsta@seiu503.org
Thành phố Beaverton
Ngành 6

Chính quyền địa phương: Trợ lý Giám đốc

Lisa Walker

walkerl@seiu503.org
Hạt Linn
Ngành 7

Tổ chức phi lợi nhuận tư nhân: Giám đốc

Shaun Notdurft

notdurfts@seiu503.org
Chương trình Sống được Hỗ trợ Oregon
Ngành 7

Tổ chức phi lợi nhuận tư nhân: Trợ lý Giám đốc

Taylor Bacon

bacont@seiu503.org
Trung tâm Parry cho trẻ em
Ngành 8

Khách hàng sử dụng nhà cung cấp: Giám đốc

Joy'e Willman

willmanj@seiu503.org
Hỗ trợ cá nhân người lao động
Ngành 8

Khách hàng sử dụng nhà cung cấp: Trợ lý Giám đốc

Andrea Clark

clarka@seiu503.org
Homecare Worker
Ngành 9

Viện dưỡng lão: Giám đốc

Samuel Browne

brownes@seiu503.org
Avamere Health Services
Ngành 9

Viện dưỡng lão: Trợ lý Giám đốc

Rebecca Hernandez

hernandezr@seiu503.org
Avamere
Ngành 10

Chăm sóc trẻ em: Giám đốc

trống

Ngành 10

Chăm sóc trẻ em: Giám đốc

Natalie Jackson

jacksonn@seiu503.org
Nhà cung cấp chăm sóc trẻ em
Ngành 11

Nhà nuôi dưỡng Người lớn: Giám đốc

Sarah Ray

ray@seiu503.org
Nhà cung cấp Nhà nuôi dưỡng Người lớn
Ngành 11

Nhà nuôi dưỡng Người lớn: Trợ lý Giám đốc

John Grimm

grimmj@seiu503.org
Nhà cung cấp Nhà nuôi dưỡng Người lớn

Giám đốc khu vực & Asst. Đạo diễn

Khu vực 1

Thung lũng Trung tâm: Giám đốc

Max Brown

brownm@seiu503.org
Bộ dịch vụ con người
Khu vực 1

Thung lũng Trung tâm: Giám đốc

Rhonda Morgan

morganr@seiu503.org
DHS OHA
Khu vực 1

Thung lũng Trung tâm: Giám đốc

Paula Peña

penap@seiu503.org
Bộ giáo dục Oregon
Khu vực 1

Thung lũng Trung tâm: Giám đốc

Kathleen Lamar

lamark@seiu503.org
Sở Tư pháp
Khu vực 1

Thung lũng Trung tâm: Trợ lý Giám đốc

Bernardo Tuma

tumab@seiu503.org
Bộ giáo dục Oregon
Khu vực 1

Thung lũng trung tâm: Giám đốc trợ lý hạt Marion & Polk

Felipa Rojas De Torres

rojasdetorresf@seiu503.org
Avalon French Prairie
Khu vực 2

South Valley: Giám đốc Benton, Lane, Lincoln & Linn

Stacy Heath

Heaths@seiu503.org
Thêm chúng tôi
Khu vực 2

South Valley: Giám đốc Benton, Lane, Lincoln & Linn

Johnny Earl

earlj@seiu503.org
Đại học Oregon
Khu vực 2

South Valley: Giám đốc Benton, Lane, Lincoln & Linn

Michelle Dawson

dawsonm@seiu503.org
Avamere
Khu vực 2

Thung lũng phía Nam: Trợ lý Giám đốc

Lindie Nelson

dawsonm@seiu503.org
Bệnh viện tiểu bang Oregon
Khu vực 3

SW Oregon: Giám đốc

Deanna Boylan

boyland@seiu503.org
Hoa hồng
Khu vực 3

SW Oregon: Trợ lý Giám đốc

Niềm vui

vegarj@seiu503.org
Hỗ trợ cá nhân người lao động
Khu vực 4

Nam Oregon: Giám đốc

Jeff Singer

Singerj@seiu503.org
Prestige
Khu vực 4

Nam Oregon: Trợ lý Giám đốc

Mark Thorsden

thromdsenm@seiu503.org
Bộ dịch vụ con người
Khu vực 5

Đông & Trung Oregon: Giám đốc

Helen Moore

mooreh@seiu503.org
Đại học Eastern Oregon
Khu vực 5

Đông & Trung Oregon: Trợ lý Giám đốc

Cố gắng Muilenburg

muilenburgt@seiu503.org
Hỗ trợ cá nhân người lao động
Khu vực 6

Hạt Multnomah & Clackamas: Giám đốc

Danielle Droppers

droppersd@seiu503.org
Cơ quan y tế Oregon
Khu vực 6

Hạt Multnomah & Clackamas: Giám đốc

Thùy Huyền

huyent@seiu503.org
Portland State University
Khu vực 6

Hạt Multnomah & Clackamas: Trợ lý Giám đốc

Renee Watson-Taylor

watsontaylorr@seiu5oe.org
Homecare Worker
Khu vực 6

Hạt Multnomah & Clackamas: Trợ lý Giám đốc

Mariia Stein

steinm@seiu503.org
Bộ dịch vụ con người
Khu vực 6

Hạt Multnomah & Clackamas: Trợ lý Giám đốc

Ivonne Rivero

riveroi@seiu503.org
Homecare Worker
Khu vực 7

NW Oregon: Giám đốc

Guilermo Romero

romerog@seiu503.org
Bộ dịch vụ con người
Khu vực 7

NW Oregon: Trợ lý Giám đốc

Cristina Aviles

avilesc@seiu503.org
Hỗ trợ cá nhân người lao động

Cán bộ hưu trí

Chủ tịch nghỉ hưu

Barbara Casey

caseyb@seiu503.org
Người về hưu

Phó chủ tịch nghỉ hưu

Karla Marks

markk@seiu503.org
Người về hưu