Năm nay SEIU 503 sẽ bầu hơn 700 người vào các vị trí lãnh đạo trên toàn tiểu bang. Khi kết quả từ các cuộc bầu cử địa phương trở nên có sẵn, chúng sẽ được đăng ở đây. Kết quả được đăng theo thứ tự chúng được hoàn thiện. Vui lòng tham khảo các mốc thời gian bầu cử để xem khi nào phiếu bầu địa phương của bạn đến hạn.

Nhảy tới
Cơ quan nhà nước
Giáo dục đại học
Người chăm sóc
Chính quyền địa phương
Phi lợi nhuận tư nhân
Người về hưu

 


Cơ quan nhà nước

Phòng Dịch vụ Hành chính - Chi cục 125

Xuất bản ngày 22 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Stephen Walsh
Phó chủ tịch: Hội trường Jeni
Thư ký: Shirley Smith
Thủ quỹ: Elaine Schacher
Trưởng phòng: Stephen Walsh
Tổng đại biểu Hội đồng số 1: Hội trường Jeni
Tổng đại biểu Hội đồng số 2: Robert Barker
Đại biểu thương lượng số 1: Jeni Hall
Đại biểu thương lượng số 2: Stephen Walsh
Đại biểu thương lượng số 3: Phường Aaron
Đại biểu thương lượng thay thế: Robert Barker
Tiếp viên: Hội trường Jeni
Tiếp viên: Stephen Walsh
Tiếp viên: Michael Garrison
Tiếp viên: David Darcey
Tiếp viên: Shirley Smith
Tiếp viên: Thomas Deleon
Tiếp viên: Elaine Schacher

Sở Nông nghiệp - Tiểu địa phương 603

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch - Gilbert Uribe
Phó chủ tịch - Theodore (Ted) Bunch Jr.
Phó chủ tịch Portland - Bỏ trống
Thư ký - Grant Jackson
Thủ quỹ - TBD
Trưởng phòng - Roberta Laux

Đại hội đồng số 1 Theodore (Ted) Bunch Jr.
Đại biểu Hội đồng chung # 2 - TBD

Đại biểu thương lượng số 1 - David Priebe
Đại biểu thương lượng số 2 - Roberta Laux
Đại biểu thương lượng # 3 - Theodore (Ted) Bunch Jr.
Đại biểu thương lượng # 4 - TBD

Ủy ban người mù - 585 tiểu địa phương

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch / GC Del: Sheila Spencer
Phó chủ tịch: Trina Hatten
Thư ký / Thủ quỹ: Vallory Alter
Mặc cả Del.: Sheila Spencer
Tiếp viên: Steven Eudy
Tiếp viên: Orion Lumiere

Cục Lao động & Công nghiệp - Tiểu địa phương 839

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch / Đại hội đồng Hội đồng / Đại biểu thương lượng: Amanda Bartenstein
Phó chủ tịch / Đại biểu thương lượng: Adam Jeffries
Thư ký: Jessica Smith
Thủ quỹ: Angela Hastings-Korth

Bộ phận dịch vụ tiêu dùng và kinh doanh

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX

Chủ tịch / Đại biểu GC: David Mohrman
Phó chủ tịch số 1: Jan Vitus
Phó tổng thống số 2: Dianna Janowski
Phó chủ tịch # 3: Jessica Lowman
Phó Tổng thống số 4: David Bolton
Phó chủ tịch số 5: Tracy Thompson
Phó chủ tịch số 6: Tasha Fisher
Thư ký: TBD
Thủ quỹ: Laura Gardin

Tiếp viên số 1: Anthony Estrada
Tiếp viên số 2: Jan Vitus
Tiếp viên số 3: Laura Gardin
Tiếp viên số 4: Tasha Fisher
Tiếp viên số 5: Dianna Janowski
Tiếp viên số 6: Khadija Mostafa
Tiếp viên số 7: Bầu trời
Tiếp viên số 8: Phil Jensen
Tiếp viên số 9: David Bolton
Tiếp viên số 10: Tracy Thompson
Tiếp viên số 11: Jeff Wilson
Tiếp viên số 12: Jeff Green
Tiếp viên số 13: Rosa Estrada
Tiếp viên số 14: Robert Williams
Tiếp viên số 15: Michael Polk
Tiếp viên số 16: Terry Riessen
Tiếp viên số 17: Bruce Hammill
Tiếp viên số 18: Lee Milholland
Tiếp viên số 19: TBD
Tiếp viên số 20: TBD

Tổng đại biểu Hội đồng: Dianna Janowski
Tổng đại biểu Hội đồng: Jessica Lowman
Tổng đại biểu Hội đồng: Tracy Thompson

Đại biểu mặc cả: David Mohrman
Đại biểu mặc cả: Diana Janowski
Đại biểu mặc cả: Tracy Thompson

Sở Giáo dục - Chi cục 581

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch / Đại biểu GC: Matt Barber
Phó Chủ tịch / Đại biểu GC: Rosie Lopez
Phó chủ tịch lớn: Travis Moore
Phó chủ tịch tại Large: Bernardo Tuma
Thư ký: Shelli Durmas
Thủ quỹ: Paula Pena
Tổng đại biểu Hội đồng: Paula Pena
Đại biểu thương lượng số 1: Andrew Fowler
Đại biểu thương lượng số 2: Travis Moore
Đại biểu thương lượng số 3: Matt Barber

Phòng việc làm - Chi cục 471

Kết quả kể lại được công bố ngày 19 tháng 2020 năm XNUMX (Kết quả ban đầu Tháng 4 17, 2020)
Chủ tịch: Kathleen Olson
Phó chủ tịch: Austin Folnagy
Thư ký: Heidi Johnstone
Thủ quỹ: Leslie Vincent
Trưởng phòng: Adalia McDonald
Đại biểu thương lượng số 1: Austin Folnagy
Đại biểu thương lượng số 2: Kathleen Olson
Đại biểu thương lượng số 3: Brian Thaden
Đại biểu thương lượng số 4: Blair Kristina (Kris)
Hội đồng chung - Brian Thaden
Hội đồng chung - Adalia McDonald
Hội đồng chung - Richard Erickson
Hội đồng chung - Jackie Davidson
Hội đồng chung - Kristina (Kris) Blair
Hội đồng chung - Austin Folnagy
Cán bộ bộ phận - Thuế: trống
Cán bộ bộ phận - Khu vực phía Đông: Kristina Blair
Cán bộ bộ phận - Văn phòng trung tâm: Ashley Talley
Cán bộ bộ phận - OAH: James Dreyer
Cán bộ bộ phận - Trung tâm UI: trống
Cán bộ bộ phận - Vùng duyên hải: Gerardo (Jerry) Flores
Cán bộ bộ phận - Khu vực phía Nam: Gary Durbin
Cán bộ bộ phận - Khu vực phía Bắc: Julie Bond

Cục Cá & Động vật hoang dã (ODFW) - Tiểu địa phương 109

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX 
Chủ tịch / Đại biểu GC / Đại biểu thương lượng: Michelle Jones
Phó chủ tịch: Chris Rodriguez
Thư ký / Thủ quỹ: Jill Smith
Trưởng phòng: Micki Varney
Đại hội đồng số 1: Micki Varney
Tổng đại biểu Hội đồng số 2: Steve Emerson
Đại hội đồng số 3: Jill Smith
Đại hội đồng số 4: Darlene Sprecher
Đại biểu thương lượng số 1: Micki Varney
Đại biểu thương lượng số 2: Jill Smith
Đại biểu thương lượng số 3: Angela Ward
Tổng hội đồng thay thế: Chris Rodriguez
Tổng hội thay thế: Karen Hans
Thương lượng đại biểu thay thế: Joshua Dowdy
Thay thế đại biểu thay thế: Kacie SG Welch

Lâm nghiệp - Tiểu địa phương 629

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch: William Bennett
Phó chủ tịch / GC Del / Barg Del: Peter Kasier
Giây / GC Del./Barg. Del.: Bob Millam
Treas./GC Del./Barg. Del.: Trống
GC Alt (2): trống

Sở Công nghiệp Địa chất và Khoáng sản - Địa phương 123

Xuất bản ngày 6 tháng 2020 năm XNUMX

Chủ tịch / Tổng hội đồng Del: Christina Appleby
Phó chủ tịch: Nicholas Tatalovich
Thư ký-Thủ quỹ: Reneea Lofton
Thay thế GC: Nancy Calhoun
Đại biểu mặc cả: Jon Allan

Ủy ban và Ủy ban cấp phép y tế - 333 cục bộ

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Giáo xứ Maria
Phó chủ tịch: Peggy Burns
Thư ký / Thủ quỹ: Molly Taube
Điều phối cửa hàng: Không có phiếu bầu
Đại biểu GC: Grant Aman
Đại biểu mặc cả: Grant Aman

Ủy ban Điều phối Giáo dục Đại học (HECC) và Văn phòng Tiếp cận và Hoàn thành của Sinh viên (OSAC) - 575 Tiểu khu

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch: Melissa Adams
Phó chủ tịch: trống
Thư ký / Thủ quỹ: Lori Ellis
Thay thế GC: trống
Mặc cả Del: trống

Bệnh viện Bang Oregon - 392 khu vực phụ

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch - Kimberly Thoma
Phó chủ tịch Salem - Kinda Hays
Phó chủ tịch thành phố Junction - Shawn Holiday
Thư ký - Dan Smith
Thủ quỹ - Randall Davis
Thành viên Salem tại Large - Chuck Porter
Thành viên của Hội nghị Thành phố tại Large - Lindie Nelson

Để có kết quả bổ sung, xin vui lòng nhấn vào đây.

Dịch vụ Cộng đồng & Nhà ở Oregon (OHCS) - 108 Tiểu địa phương

Chủ tịch / Đại biểu GC: Sarah Mentzer
Phó chủ tịch / GC thay thế: Không có phiếu bầu
Thư ký: Danielle Petron
Thủ quỹ: Martin Jarvis
Đại biểu mặc cả: Sarah Mentzer

Bộ Dịch vụ Nhân sinh và Cơ quan Y tế Oregon - Các Tiểu địa phương 200-220 

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Tổng thống: Joshua tháng năm
Phó Tổng Thống: Sara Ashmore
Thư ký: Laura Atkins
Thủ quỹ: Hismelia Cardier

Nhấn vào đây để thêmkết quả l liên quan đến các nhà lãnh đạo địa phương trong năm 201-220 và 200 Đại biểu Hội đồng chung và Đại biểu thương lượng địa phương.

Sở Tư pháp - Chi cục 137

Xuất bản ngày 22 tháng 2020 năm XNUMX 
Chủ tịch - Kathleen Lamar
Phó chủ tịch - Keary DeBeck
Thư ký - Wendy Thorp
Thủ quỹ - Alisha Goodwin
Đại biểu Hội đồng chung: # 1 Thomas Gale, # 2 Benjamin Bradshaw, # 3 Jeremy Piatt, # 4 Wendy Thorp, # 5 Sarah Wiley, # 6 Bỏ trống
Đại biểu mặc cả: Keary DeBeck, Kathleen Lamar, Craig Downer, Sarah Wiley
Các đại biểu thương lượng thay thế
# 1 Cheryl Gibson
# 2 Chris Halsey
DCS Lao động Mgmt # 2 - Kathleen Lamar
DCS Lao động Mgmt # 4 - Violet Hendricks
Đại diện khu vực Salem - Mackenzie Grey
Đại diện Khu vực Đông Oregon - Bỏ trống
Đại diện khu vực Portland - Thomas Gale
Đại diện Khu vực Nam Oregon - Bỏ trống
Đại diện khu vực Eugene / Springfield - Christy Slaven

Thư viện Tiểu bang Oregon - 543 tiểu địa phương

Xuất bản ngày 6 tháng 2020 năm XNUMX

Chủ tịch / GC Del: Greta Berguist
Thư ký / Treas / GC Thay thế: Kinda Anderson
Tiếp viên: Joshua Ross Fuqua
Tiếp viên: Maximilian Waddell
Tiếp viên: Natalie Brandt

Cục Phương tiện Cơ giới - Tiểu khu 735

Cập nhật tháng 4 8, 2020

Chủ tịch: Colleen Jeffery
Phó chủ tịch: Katherine Gile
Thư ký / Thủ quỹ: Gail Boatman
Chỉ huy trưởng HQ: Mark Schiller
Tiếp viên trưởng FSG: David Spinn
Trưởng khu vực HQ PSG: Katherine Gile
Chỉ huy trưởng khu vực HQ CSG: Dianna Honeycutt
Tổng đại biểu Hội đồng (5): Dianna Honeycutt, Peggy Howard, Gail Boatman, Kinda Gile, Mark Schiller
Giám đốc khu vực: Mark Schiller
Trung tâm RCS: Aaron Arntson
RCS Đông: Shannon McGaughey
RCS Mt Hood: Ron Maes
RCS NW: Johanna Braziel
RCS phía Nam: Patrick Arthur
Hoàng hôn của RCS: David Spinn
Barg Del: Dianna Honeycutt, Katherine Gile, Peggy Howard, Ron Maes

Cơ quan Thanh niên Oregon - Tiểu địa phương 415

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch - Doug Dryden
Phó chủ tịch - Janet Ferris
Thư ký / Thủ quỹ - Deb Shook
Đồng trưởng quản lý số 1 - Derrick Ingram
Tiếp viên trưởng # 2 - Debra Mitzel

Đại diện khu vực (Miền Đông) - TBD
Đại diện khu vực (Thung lũng phía Tây) - Susan Anderson
Đại diện khu vực (Thung lũng phía Bắc) - TBD
Đại diện khu vực (Thung lũng Trung tâm) - Bỏ trống

Đại biểu Hội đồng chung số 1 - Deb Shook
Đại biểu Hội đồng chung # 2 - Debra Mitzel
Đại biểu Hội đồng chung # 3 - Susan Anderson
Đại biểu Hội đồng chung # 4 - Janet Ferris

Đại biểu thương lượng số 1 - Doug Dryden
Đại biểu thương lượng số 2 - Ben Moul
Đại biểu thương lượng số 3 - Deb Shook
Đại biểu thương lượng số 4 - Susan Anderson

Sở Công viên và Giải trí - Tiểu địa phương 733

Xuất bản ngày 22 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch / Đại biểu GC / Đại biểu Barg: Mark Shaw
Phó chủ tịch / Đại biểu GC / Đại biểu Barg: Dan Icklan
Thư ký / Đại biểu GC: Sarah Heinsohn
Thủ quỹ / Đại biểu của GC: Peggy Rinck
Đại biểu GC: Travis Tastove
Đại biểu mặc cả: Sarah Heinsohn

Pendleton Cottage - 393 phụ

Đã xuất bản Tháng 5 13, 2020

Chủ tịch: David Oles
Phó chủ tịch: Rene Lopez
Thư ký / Thủ quỹ: Amanda Emery
Thay thế GC: Rene Lopez
Mặc cả Del # 1: Bill Zyph
Mặc cả Del # 2: Rene Lopez

PERS - 459 cục bộ

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch / Tổng hội đồng Đại biểu: Peter Nielsen
Phó chủ tịch: Christa Harrison
Thư ký: Margaret Murphy
Thủ quỹ: Kim Johnson
Trưởng phòng: Mary Lang
Tiếp viên: Cheryl Prentice
Tiếp viên: Thứ hai Dee
Tiếp viên: trống
Ban chấp hành lớn: Catherine Egan
Ban chấp hành quy mô lớn: Latifa Salih
Ban chấp hành quy mô lớn: Melissa Tominaga
Ủy ban điều hành quy mô lớn: Brian Kirschner
Ban chấp hành quy mô lớn: Bỏ trống
Ban chấp hành quy mô lớn: Bỏ trống
Tổng đại biểu Hội đồng: Latifa Salih
Đại biểu mặc cả: Susan Mundell
Đại biểu thương lượng: Peter Nielsen
Đại biểu mặc cả: trống

Cục Doanh thu - Chi cục 150

Xuất bản tháng 3 20, 2020 
Chủ tịch: Tami Combs
Phó chủ tịch: Lynnette Cromer (Jacobs)
Thư ký: Nicholas Bassis
Thủ quỹ: Bruce Davis
Đại diện Hội đồng Địa phương, Văn phòng hiện trường: Judy Robertson
Đại diện Hội đồng Địa phương, Phòng Thuế Tài sản: Colton Gruber
Đại diện Hội đồng Địa phương, Phòng Quản trị Svs: Andrea Heywood
Đại diện Hội đồng Địa phương, Bộ phận Kinh doanh: Thorsten Geissler
Đại diện Hội đồng địa phương, Bộ phận thuế cá nhân & thuế: Antonio Arechigo
Đại hội đồng chung: Tami Combs
Tổng đại biểu Hội đồng: Nicholas Bassis
Đại biểu Hội đồng chung: Lynnette Cromer (Jacobs)
Tổng đại biểu Hội đồng: Antonio Arechigo
Tổng hội đồng thay thế: Thorsten Geissler
Tổng hội đồng thay thế: Micheline Mosher
Đại biểu mặc cả: Tami Combs
Đại biểu mặc cả: Nicholas Bassis
Đại diện thương lượng: Lynnette Cromer (Jacobs)
Đại diện thương lượng: Mary Stewart

Ủy ban Tiêu chuẩn và Thực hành Giáo viên - 584 Tiểu địa phương

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Cristina Edgar
Phó chủ tịch: James Hathaway
Thư ký / Thủ quỹ: Jeff VanLaanen
Quản lý cửa hàng: Maria Odle
GC Del: Không có phiếu bầu
Barg Alt: Không có phiếu bầu

Sở Giao thông Vận tải (ODOT) - Tiểu địa phương 730

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Mike Scott
Phó chủ tịch: John Breuer
Thư ký: Chờ đợi
Thủ quỹ: Malcolm Scott
Giám đốc toàn tiểu bang: Leland Erickson
Đại biểu GC: Cá tầm Travis
Đại biểu GC: Timothy Carey
Đại biểu của GC: Ron Abraham
Đại biểu GC: Đánh dấu Tibbetts
Đại biểu GC: Phil Smith
Đại biểu mặc cả: Malcolm Scott
Đại biểu mặc cả: Cá tầm Travis
Đại biểu mặc cả: Timothy Carey
Đại biểu mặc cả: Zion Jacobson

Sở Ngân khố - Chi cục 170

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Kip Yarnell
Phó chủ tịch: Không có phiếu bầu
Thư ký / Thủ quỹ: Anthony Hutchinson
Tiếp viên: Không có phiếu bầu
Đại biểu GC: Không có phiếu bầu
Đại biểu mặc cả: Không có phiếu bầu

Tài nguyên nước - Tiểu địa phương 690

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch: Ronald Kohenek
Phó chủ tịch: Phil Marcy
Thư ký: Arla Davis
Thủ quỹ: Richard Maruin
Biên tập bản tin: Chloe Elliot
Nhà tổ chức địa phương: Kerri đối thủ
Steward: Corey Courchane, Kerri đối thủ, Jeffery Pierceall, Chloe Elliot
Đại biểu thương lượng: Linda Walker và Jeffery Pierceall

 


Giáo dục đại học

Đại học Đông Oregon - Cơ sở 81

Xuất bản ngày 6 tháng 2020 năm XNUMX

Chủ tịch (Đại biểu GC): Jo Hickerson
Phó chủ tịch: Darryl Nobles
Thư ký / Thủ quỹ: Barbara Kraft
Chủ tịch đại diện đơn vị Barg Del / Barb: Jo Hickerson
Alt Barg Del / Alt Barg Unit Comm Chủ tịch: Janet Frye
Tiếp viên: Gerradette Silveira
Tiếp viên: Janet Frye
Tiếp viên: Jo Hickerson
Tiếp viên: Martha Heather

Đại học Bang Oregon - Tiểu địa phương 83

Xuất bản tháng 3 16, 2020

Chủ tịch: Mark Dunbar
Phó chủ tịch: Noah Robinson-McKay
Thư ký: Jessica King
Kho bạc: Roxy Tacy
Trưởng phòng: Brady Esch
Điều phối viên thành viên: Brady Esch
Tổng đại biểu Hội đồng: Andrew Struthers
Tổng đại biểu Hội đồng: Anne Gross
Tổng đại biểu Hội đồng: Benjamin Merrell
Tổng đại biểu Hội đồng: Bryan Feyerherm
Đại biểu Hội đồng chung: Gloria O'Brien
Tổng đại biểu Hội đồng: Jessica King
Tổng đại biểu Hội đồng: Patrick Breshears
Đại diện thương lượng: Gloria O'Brien
Đại biểu mặc cả: Mark Dunbar
Đại biểu mặc cả: Robert Keuneke

Viện Công nghệ Oregon - Chi nhánh 90

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch / GC Del: Darryn Stevens
Phó chủ tịch: Michael Daenzer
Thư ký / Thủ quỹ: Kay Parrish
Tiếp viên: Sonja Holcomb
Quản lý: Brian Fisher
Tiếp viên: Tyler Conley
Hội đồng GC Alt: Michael Daenzer
Mặc cả Del: Nilda Pena - (vị trí trống)
Mặc cả Del: Darryn Stevens

Đại học Bang Portland - 89

Đã xuất bản Tháng 5 13, 2020

Chủ tịch / Đại biểu GC: Thủy Huyền
Phó chủ tịch / Đại biểu GC: Shayne Stone
Thư ký: Daniel Ryel
Thủ quỹ: Aislyn Matias
Đại biểu bàn: Greg Baty
Đại biểu thương lượng số 1: Ashley Wase
Đại biểu thương lượng số 2: Danny Ryel
Đại biểu thương lượng số 3: Greg Baty
Tổng đại biểu Hội đồng số 1: Alejandro Segura
Tổng đại biểu Hội đồng số 2: Rhett Sullivan
Đại hội đồng số 3: Michael Jantzen
Tổng đại biểu Hội đồng số 4: Greg Baty

Đại học Nam Oregon - Cơ sở 84

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch: David Raco
Phó chủ tịch: Bob Sexton
Thư ký: Sophie Beck
Thủ quỹ: Karrie Nightingale
GC Del: Colleen Martin-Low
GC Del: Chris Corcoran
Trưởng Barg Del: Wendy Russell
Barg Del thay thế: Colleen Martin-Low

Đại học Oregon - 85 tiểu khu

Đã xuất bản Tháng 5 19, 2020

Chủ tịch: Stephanie Prentiss
Phó chủ tịch: Michael Omogrosso
Thư ký: Katie Murray
Thủ quỹ: Sam Galli
Trưởng phòng: Gary Malone
Liên hệ trưởng: Lisa Roberts
Trưởng đại biểu mặc cả: Johnny Earl
Tổng đại biểu Hội đồng: Louie Vidmar
Thành viên tổ chức: Beth Robinson
Biên tập bản tin: Leigh Roberts

Liên minh quản lý (19 vị trí)
Mike Barr
Toni Campbell
Lauradel Collins
Johnny Earl
Cims Gillespie
Liz Hahn
Jerimiah Igou
Theodora Ko Thompson
Kristy Larson
Mohamed Mounir
Michael Omogrosso
Daniel Pennisi
Lisa Roberts
Beth Robinson
Nick Sloss
Jennifer Smith
Chuck Theobald
Louie Vidmar
Terri Winn

Đại biểu mặc cả (3)
Michael Omogrosso
Lisa Roberts
Louie Vidmar

Tổng đại biểu Hội đồng (11)
Lauradel Collins
Sam Galli
Cims Gillespie
Liz Hahn
Cory Hime
Katie Murray
Stephanie Prentiss
Leigh Roberts
Lisa Roberts
Beth Robinson
DJ Wyrick

Các đại biểu Hội đồng thay thế: Jason Stone; Mike Kasahun; Toni Campbell; Daniel Pennisi; Theodora Ko Thompson; Michael Omogrosso; Gary Malone

Ủy ban đình công / khó khăn: Johnny Earl; Mohamed Mounir; Stephanie Prentiss; Lisa Roberts; Theodora Ko Thompson; Louie Vidmar; Terri Winn; DJ Wyrick

Đại học Western Oregon - Chi cục 82

Xuất bản tháng 3 12, 2020

Chủ tịch: Jackson Stalley
Phó chủ tịch: Brian Palmer
Thư ký: Sharyne Ryals

Tổng đại biểu Hội đồng: Teresa Pearson
Alt Đại hội đồng đại biểu: Đaminh Annen
Đại biểu mặc cả: Richard Kavanagh
Đại biểu thay thế: Richard Chartier
Tiếp viên: Jacob Whisenhunt
Tiếp viên: Jackson Stalley
Tiếp viên: Jennifer Willard
Tiếp viên: Lucia Carrillo
Tiếp viên: Mike Hansen
Tiếp viên: Richard Kavanagh


Người chăm sóc

Addus - Sub-local 98

Đã xuất bản Tháng 5 5, 2020

Chủ tịch / Đại biểu GC: Irene Hunt
Phó chủ tịch- Eugene: Stacy Heath
Phó chủ tịch- Medford: Tamara Tyrpak
Phó Tổng thống- Ontario: Trống
Phó chủ tịch- Salem: Desiree Obadencio
Thư ký / Thủ quỹ: Charlie Rojas
Đại biểu GC: Lorna Burnell
Đại biểu GC: Stacy Heath
Tiếp viên: Irene Hunt
Tiếp viên: Lorna Burnell
Tiếp viên: Elsa Quezada
Tiếp viên: Stacy Heath
Tiếp viên: Charlie Rojas

Nhà nuôi dưỡng Người lớn - 858 cơ sở phụ

Đã xuất bản Tháng 5 13, 2020

Chủ tịch (GC Del / Barg Del): John Grimm
Phó chủ tịch (GC Del / Barg Del): Leah Silaev
Thư ký ghi âm (GC Alternate / Barg Del): trống
Thủ quỹ tài chính (GC Alternate / Barg Del): Michael McPhee
Trưởng phòng (GC Alt / Barg Del): Sarah Ray
APD Barg Del: Jolynn hay nhất
AMH Barg Del: Andrew Thomas
DD Barg Del: Charlotte Kreftmeyer

Cán bộ huyện AFH
Quận 1: Không có phiếu bầu
Quận 2: Không có phiếu bầu
Quận 3: Không có phiếu bầu
Giám đốc quận 4: Charlotte Kreftmeyer
Quận 4 Asst. Giám đốc: trống
Quận 4 Barg Del: Devona Shepard
Giám đốc quận 5: Cobus Best
Quận 5 Asst. Giám đốc: Không có phiếu bầu
Quận 5 Barg Del: Jolynn hay nhất
Giám đốc quận 6: Không có phiếu bầu
Quận 6 Asst. Giám đốc: Không có phiếu bầu
Quận 6 Barg Del: trống
Giám đốc quận 7: trống
Quận 7 Asst. Giám đốc: Sarah Ray
Quận 7 Barg Del: trống
Giám đốc quận 8: Thomas Johnson
Quận 8 Asst. Giám đốc: trống
Quận 8 Barg Del: Kim Steward
Giám đốc quận 9: trống
Giám đốc Asst quận 9: Anthonette Guy
Quận 9 Barg Del: Clay Stubblefield

Chăm sóc trẻ em - 96 địa phương

Đã xuất bản Tháng 5 13, 2020

Chủ tịch (Đại biểu GC): Natalie Jackson
Phó chủ tịch (Đại biểu GC):
Thư ký kho báu (Đại biểu GC): trống
Điều phối tiếp cận khu vực toàn tiểu bang: Không có phiếu bầu
Khu vực 1- Điều phối tiếp cận khu vực: Không có phiếu bầu
Khu vực 2- Điều phối tiếp cận khu vực: Không có phiếu bầu
Khu vực 3- Điều phối tiếp cận khu vực: Không có phiếu bầu
Khu vực 4- Điều phối tiếp cận khu vực: trống
Khu vực 5- Điều phối tiếp cận khu vực: Không có phiếu bầu
Khu vực 6- Điều phối tiếp cận khu vực: trống
Khu vực 7- Điều phối tiếp cận khu vực: Không có phiếu bầu

Homecare - Sub-Local 99

Xuất bản ngày 12 tháng 2020 năm XNUMX

Văn phòng toàn tiểu bang

Chủ tịch: Rebecca Sandoval
Phó chủ tịch: Joy'e Willman
Thư ký-Thủ quỹ: Holly Garland
Hỗ trợ cá nhân Trưởng phòng: Patty Falkenstein
Quản lý trưởng của Homecare: Nannette D. Carter-Jafri

Nhấn vào đây để có kết quả bổ sung liên quan đến Giám đốc Hội đồng Homecare, Nhóm thương lượng, Đại biểu thương lượng và Đại biểu Hội đồng chung.

Viện dưỡng lão - 97 ngoại khu

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm 29. Cập nhật ngày 2020 tháng XNUMX năm XNUMX. 

Thủ quỹ Thư ký | Barbara Dunnick
Trưởng phòng | Kerry Fuhrmeister
Đại diện chuỗi Avalon | Brittney
Đại diện chuỗi Avalon | Michele Enyart
Chuỗi đại diện Avamere-ALF | Derek Grimes
Chuỗi đại diện Avamere-ALF | Rebecca thoát vị
Chuỗi đại diện Avamere-SNF | Jorge Flores
Chuỗi đại diện Avamere-SNF | Mũ lưỡi trai
Chuỗi công viên Cornerstone Jessica Dupuis / Elizabeth Lesueur (Cà vạt)
Đại diện chuỗi Dakavia | Lori Bywater
Đại diện chuỗi EmpRes | Henderson trẻ
Đại diện chuỗi EmpRes | Debra Halbrook / Donna Ferguson (Cà vạt)
Đại diện chuỗi HCSG | Mở
Đại diện chuỗi HCSG | Mở
Chuỗi đại diện uy tín | Ca sĩ Jeff
Chuỗi đại diện uy tín | Ron Strie
Tại Đại hội GC lớn | Sally Baudoin
Tại Đại hội GC lớn | Christina Coghill
Tại Đại hội GC lớn | Elizabeth Lesueur
Tại Đại hội GC lớn | Jessica Gressens
Tại Đại hội GC lớn | Hóa đơn Brooke
Tại Đại hội GC lớn | Daniel Mackin
Tại Đại hội GC lớn | Dixie Zavala
Tại Đại hội GC lớn | Jessica DuPuis
Tại Đại hội GC lớn | Pat Smith
Tại Đại hội GC lớn | Michelle Dawson
Tại Đại hội GC lớn | Rachel Garrett


Chính quyền địa phương

Hạt Baker - 596 phụ cận địa phương

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Eva Henes
Phó chủ tịch: Troy Lepley
Thư ký / Thủ quỹ: Tara Micka
Tiếp viên: Eva Henes
Tiếp viên: Rod Williams
Tiếp viên: Tara Micka
Tiếp viên: Jerry Gaub

Dịch vụ Vận tải Lưu vực - Tiểu địa phương 777

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch / Đại biểu GC / Sà lan. Del.: Boyer Lievsay
Phó chủ tịch: Bart Worrell
Thư ký: Nicole Anderson
Thủ quỹ: Thomas Wyland
Tổng hội đồng thay thế: Laurie Grace Finch

Thành phố Beaverton - Tiểu địa phương 198

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch / Đại biểu thương lượng: Adam Korst
Phó chủ tịch: Megan Cohen
Thư ký: Wilson Munoz-Lorenzana
Thủ quỹ: Joe Daunt
Tổng đại biểu Hội đồng số 1: Kate Taylor
Tổng đại biểu Hội đồng số 2: Lawrence Ambrister

Bãi biển City of Cannon - Tiểu địa phương 921

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Nissa McCarthy
Phó chủ tịch: Darryl Walker
Thư ký / Thủ quỹ: Jennifer Barrett
GC Del: Michael Brown

Quận Thủy lợi Trung tâm Oregon - Tiểu địa phương 592

Xuất bản tháng 2 28, 2020 

Chủ tịch: Jim Anh
VP: John Hargrove
Giây / Thủ quỹ: Bob Schinkel
Tiếp viên - Tuần tra - Người đứng đầu Cổng chào: Ryan Badley
Đại biểu GC: John Hargrove

Coos Bay North Bend Water Board - Tiểu địa phương 697

Chủ tịch: Cá Doyle
Phó chủ tịch: Jason Mills
Thư ký / Thủ quỹ: Wanda Pickett

Hiệp hội nhân viên hạt Curry - 985 tiểu địa phương

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch / GC Del.: Anthony Pagano
Phó chủ tịch: Kiley Wegner
Thư ký / Thủ quỹ: Cena Crook
Thay thế GC: Christine Neil

Hiệp hội nhân viên thành phố Dalles - 910 tiểu khu

Đã xuất bản Tháng 5 13, 2020

Chủ tịch: Bruce Biên giới
Phó chủ tịch: Giáo hoàng
Thư ký / Thủ quỹ: Saul Ascencio
Đại biểu của GC: Charles Patterson

Hiệp hội nhân viên hạt Jackson - 497 tiểu địa phương

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch / Tổng hội đồng Đại biểu: Melody Voskanian
Phó Chủ tịch / Người thay thế GC: Amber Freitas
Thư ký: Jennifer Watkins
Thủ quỹ: Bonnie Simpson
Tổng đại biểu Hội đồng số 1: Angela Cruthirds
Đại hội đồng đại biểu số 2: TBD
Đại biểu thương lượng số 1: Glenda Crenshaw
Đại biểu thương lượng số 2: Nicholas Lancaster
Đại biểu thương lượng số 3: Amber Freitas
Đại biểu thương lượng số 4: Angela Cruthirds
Đại biểu thương lượng số 5: Daniel Ortiz
Đại biểu thương lượng số 6: Thom Kneeland

Công trình công cộng quận Josephine - 496 tiểu địa phương

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX

Chủ tịch: David Astry
Phó chủ tịch: Jeremy Miles
Thư ký / Thủ quỹ: Wayne Gann

Hội đồng chính phủ làn đường (LCOG) - 908 địa phương

Đã xuất bản Tháng 5 5, 2020 

Chủ tịch: Wendy Maurer
Phó chủ tịch: Mikelle Duke
Thư ký / Thủ quỹ: trống
Thành viên tổ chức: Geoff Clark
Tiếp viên: Brenda Lattion
Tiếp viên: Sarah Johnnes
Tiếp viên: Leslie Mathewson
Tiếp viên: Sarah Levine
Tiếp viên: Stefanie Jackson
Đại hội đồng chung: Không có phiếu bầu

Hạt Linn - Tiểu địa phương 390

Xuất bản tháng 3 1, 2020 

Chủ tịch: Lisa Walker
Phó chủ tịch: Nathan Tisdale
Thư ký / Thủ quỹ: Charles Luck
Trưởng phòng: Lisa Walker
Thành viên hội đồng quản trị: Holly Borba
Thành viên hội đồng quản trị: Ac keo Schubert
Tổng đại biểu Hội đồng: Thomas Hussong-Christian

Hiệp hội nhân viên hạt Marion - 294 địa phương

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch / Barg Del: Trish Straw
Phó chủ tịch / Barg Del: Walter Wick
Thư ký / Barg Del: April Hawk-Vera
Thủ quỹ / Barg Del: Diana Downs
Trưởng phòng / Barg Del: Kristina Ballow
Tổng hội đồng Del (7): Diana Downs, Trish Straw, Karen Hilfiker, Walter Wick, Kristina Ballow, Michelle Roberts, Eleni Speropalos
Thành viên lớn (4): Karen Hilfiker, Albert Becerra, Eden Farias-Quintrell, Walter Fenn

Oregon Cascades West Hội đồng Chính phủ - Tiểu địa phương 937

Xuất bản ngày 8 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Sandra Easdale
Phó chủ tịch: Ashley Bogue
Thư ký: Erica Lee Patten
Thủ quỹ: Jennifer Stanton
Trưởng phòng: Crystal S. Mohamed
Tổng đại biểu Hội đồng: Crystal S. Mohamed

City Of Pendleton - Tiểu địa phương 938

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Thiên đường
Phó chủ tịch: Mark Holmquist
Thư ký / Thủ quỹ: Melissa Porter
Người thay thế GC: Tony Gailey
Tiếp viên: Julie Chase
Tiếp viên: Mike Walborn
Tiếp viên: Scott Roe
Tiếp viên: Jake Doherty
Đại biểu mặc cả: Kyle Willman
Đại biểu mặc cả: Scott Roe

Trường Công lập Portland - 140 Tiểu địa phương

Xuất bản ngày 6 tháng 2020 năm XNUMX

Đồng chủ tịch dịch vụ dinh dưỡng: Amy Silvia
Đại diện dịch vụ dinh dưỡng: Đại lý đóng gói
Đồng chủ tịch Custodian: Jason McLeod
Đại diện người giám sát tại đại gia: Greg Meyers
Thư ký-Thủ quỹ: Bob Rosingana
Đại hội đồng đại biểu: Chanh Nguyễn
Tổng đại biểu Hội đồng: Greg Meyers

Thành phố Springfield - 995 tiểu địa phương

Xuất bản ngày 29 tháng 2020 năm XNUMX

Chủ tịch / Hội đồng quản trị; Andrew Limbird
Phó chủ tịch / GC Alt: Charlie Kent
Thủ quỹ: Brenda Jones
Trưởng phòng: Erin Selvey
Tiền đạo (9): Brenda Jones, Cara Von Wrangel Kinsey, Charlie Kent, Erin Selvey, Melissa Carino, Roy Warner, Shannon Morris, Steven Petersen, Taylor Worley

Thành phố Tigard - Tiểu địa phương 199

Xuất bản ngày 22 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Jill Bentley
Phó chủ tịch: John Sager
Thư ký / Thủ quỹ: Cally Meldrum
Tổng đại biểu Hội đồng: Ken Ross

Đường quận Wallowa - 923 tiểu địa phương

Đã xuất bản Tháng 5 13, 2020

Chủ tịch / Đại biểu GC: Kelly Gomes
Phó chủ tịch: Zack Grover
Thư ký / Thủ quỹ: Kari Carper

Thành phố Wilsonville - Tiểu địa phương 926

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Jeanette Patton
Phó chủ tịch: Randolph Eshman
Thư ký: Kimberly Deibert
Thủ quỹ: Vincente Espinoza
Thành viên tổ chức: Michael Ortega
Điều phối viên chính trị: Randolph Eshman
Trưởng phòng: Michael Ortega
Đại biểu GC: Vince Espinoza

 


Phi lợi nhuận tư nhân

Alvord Taylor - 999 địa phương phụ

Đã xuất bản Tháng 5 19, 2020

Chủ tịch: Cheryl Cullmer
Phó chủ tịch: trống
Thư ký / Thủ quỹ: trống
Đại biểu GC: Lori Mamer
Trưởng phòng: Phillippe Howe

Dự án Cascade Aids

Đã xuất bản Tháng 5 19, 2020

Chủ tịch: Colin Sanders
Thư ký / Thủ quỹ: Jay Housgard

Ban chấp hành:
Ujuonu Nwizu
Jordan Portlock
Mae Lucey
Tara Casey

Người tiếp nhận:
Isaac Holterman
Emilie Friedman
Pete Hybertsen
Colin Sanders
Jay Housgard
Hồ Dakota

Trung tâm Trẻ em - Tiểu địa phương 904

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Serina Collins
Phó chủ tịch: Jami Cartwright
Thư ký / Thủ quỹ: Sarah Chambers
Trưởng phòng: Tami Clayton
Tiếp viên: Maggie Bielefeldt
Tiếp viên: Jami Cartwright
Đại biểu GC: Serina Collins

Giáo dục NW - Sub-local 905

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Jason Motamedi
Phó chủ tịch: Elijah Moreno
Thư ký / Thủ quỹ: Jeffrey Jones
Cán bộ thành viên: Mark David Workman
Đại biểu GC: Không có phiếu bầu
Tư vấn lực lượng lao động chất lượng Comm. Thành viên: Margaret Gunn
Tư vấn lực lượng lao động chất lượng Comm. Thành viên: Kathryn Torres
Tiếp viên: Ashlie Denton
Tiếp viên: Jacob Williams
Tiếp viên: Rebecca Moyer
Tiếp viên: Sara Taylor

Oregon Public Broadcasting - Sub-local 570

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch: Ikesha Owens
Phó chủ tịch: Catherine Switzer
Thư ký / Thủ quỹ: Lisa Kallem
Tổng đại biểu Hội đồng: Jon Kenneke

Oregon Chương trình Sống được Hỗ trợ - Tiểu địa phương 902

Xuất bản ngày 14 tháng 2020 năm XNUMX 

Chủ tịch: Shaun Notdurft
Phó chủ tịch: Matthew Spencer
Thư ký / Thủ quỹ: Stephanie Schroeder
Điều phối viên: Josiah Tooley
GC Del: Bruce Kneely

Trung tâm Parry dành cho Trẻ em - 987 Tiểu địa phương

Được phát hành 17 Tháng Tư, 2020

Chủ tịch: Taylor Bacon
Phó chủ tịch: Nông dân Rae
Thư ký: Courtney Nyman
Thủ quỹ: Madeleine Zusman
Tiếp viên: Samuel Schnake
Tiếp viên: Rachel Ireland
Tiếp viên: Daniel Mazuz


Người về hưu - Tiểu địa phương 001

Xuất bản ngày 22 tháng 2020 năm XNUMX 
Chủ tịch / Hội đồng quản trị GC Del.: Barbara Casey
Phó chủ tịch / Hội đồng quản trị GC Del.: Karla Marks
Thư ký / Thủ quỹ / GC Sublocal Del.: Rosalie Pedroza
Đại biểu của GC: James Jacobson
Đại biểu GC: Ann Montague
Đại biểu của GC: Rosanne Richards
Người thay thế thứ nhất: Twila Jacobsen
Người thay thế thứ 2: Donna Stevenson
Người thay thế thứ 3: Maryann Terpstra

Nếu bạn có thắc mắc về bầu cử liên minh nội bộ, vui lòng liên hệ trực tiếp với nhà tổ chức của bạn hoặc gọi cho Trung tâm Hỗ trợ Thành viên theo số 1-844-503-SEIU (7348)