Kết quả cuối cùng của cuộc bầu cử đại biểu 2019-2021

Vùng Một - Bờ biển và Sông Columbia

Tên đầu tiên Họ Thành phố Kết quả chính thức
Gary Fletcher Roseburg SD 1 - Đại biểu
Natasha Murphy-Milner Coos Bay Đại biểu lớn
sự vui mừng Vegar Bờ hồ SD 5 - Đại biểu
Bobbie Sotin Bắc uốn cong Đại biểu lớn
Alice Redding Ranier Đại biểu lớn
Sharrone Vincent Đảo Deer 2nd thay thế
Serena McCurdy Ranier 1st thay thế
Guillermo Romero Warrenton SD 16 - Đại biểu

Khu vực Hai - Metro Portland Tri-County

Tên đầu tiên Họ Thị trấn / Thành phố Kết quả chính thức
nhà vệ sinh Leppink Beaverton SD 14 - Đại biểu
Carolynn Kohout Hillsboro SD 15 - Đại biểu
Nancy Kim cương Beaverton SD 17 - Đại biểu
Patty Falkenstein Hổ 1st thay thế
cướp Fullmer Tây Bắc Portland SD 18 - Đại biểu
Betty Holladay Lake Oswego SD 19 - Đại biểu
Đụn rơm Xì phé Eagle Creek SD 20 - Đại biểu
Danielle Droppers SE Portland Đại biểu lớn
Emily Wang Milwaukie SD 21 - Đại biểu
Ivonne Rivero Portland 5th thay thế
Lượt bằng rây Tate Portland Đại biểu lớn
Nannette D. Carter-Jafri Portland 2nd thay thế
Shirley Nhỏ Portland 3rd Alternate
Max nâu Portland SD 22 - Đại biểu
Peter Drumond ĐB Portland Đại biểu lớn
Joy'e Willman Cổng thông tin NE SD 23 - Đại biểu
Jiga Eberhardt Đông Portland 4th thay thế
Cayle Chim nhạn Đông Portland SD 24 - Đại biểu
Paula Likes Quận Đông SD 25 - Đại biểu

Khu vực Ba - Khu vực Salem

Tên đầu tiên Họ Thị trấn / Thành phố Kết quả chính thức
Eleni Tinh trùng Donald SD 9 - Đại biểu
cây bạch chỉ Ceja Ochoa Aumsville Đại biểu lớn
làm biếng Quyền hạn Salem Đại biểu lớn
Sara Lĩnh vực Tây Salem Đại biểu lớn
Micki Véc ni Salem SD 10 - Đại biểu
Linda Burgin Salem Đại biểu về hưu
Karla Spence Salem SD 11 - Đại biểu
Tháng Montes Salem 1st thay thế (buộc)
Lượt bằng rây Amazon Salem 3rd Alternate
Catherine Stearns Corvallis SD 12 - Đại biểu
Hismelia Chủ thẻ Keiser SD 13 - Đại biểu
Evan Đập da nỉ Salem 1st thay thế (buộc)

Khu vực Bốn - Khu vực Eugene

Tên đầu tiên Họ Thị trấn / Thành phố Kết quả chính thức
Twila Jacobsen Eugene SD 4 - Đại biểu
Shawn Holliday Harrisburg SD 6 - Đại biểu
Ibrahim Coulibaby Eugene Đại biểu lớn
James Jacobson Eugene Đại biểu lớn
Oliver Bạc hà thấp Eugene Đại biểu lớn
cây kim Clark Eugene SD 7 - Đại biểu
Shara Burris Albany SD 8 - Đại biểu

Vùng Năm - Nam Oregon

Tên đầu tiên Họ Thị trấn / Thành phố Kết quả chính thức
David Roadman Tâm điểm SD 2 - Đại biểu
Barbara Henson Ashland SD 3 - Đại biểu
Rebecca Sandoval Medford Đại biểu lớn
Kim Cây du thái Medford Đại biểu lớn
Mera Gagnon Medford Đại biểu lớn
Austin Folnagy Thác Klamath SD 28 - Đại biểu

Khu vực Sáu - Đông và Trung Oregon

Tên đầu tiên Họ Thị trấn / Thành phố Kết quả chính thức
Teri Nghe Sandy SD 26 - Đại biểu
Cristal DeJarnac Uốn cong SD 27 - Đại biểu
Penny Bấc Pendleton SD 29 - Đại biểu
Dino Ontario Đại biểu lớn
Mary Trẻ Thành madras ở ấn độ Đại biểu lớn
Sarah cá đuối Ontario SD 30 - Đại biểu
trống Đại biểu lớn

Người về hưu

Tên đầu tiên Họ Thị trấn / Thành phố Kết quả chính thức
Linda Burgin Salem Đại biểu về hưu